An yi shi da ingancin abinci mai inganci 0.23-0.35mm kauri tinplate abu, Dorewa, wari, babban ƙarfi, mai kyau ductility, shi ne manufa marufi abu
Yin amfani da makullai na ƙarfe da rivets, tsarin kulle biyu na kulle tsaro, takamaiman aikin latsa don buɗewa, ƙara wahalar buɗe akwatin.
Za a iya keɓancewa bisa ga buƙatun abokin ciniki na girma dabam dabam, launuka, alamu, trays na ciki, sifofi, da sauransu, sabis na keɓancewa na tsayawa ɗaya, duk zagaye don saduwa da bukatun abokin ciniki.
Tare da ƙananan girmansa, murfi mai ƙarfi da kyakkyawan aikin rufewa, yana da dacewa da ingantaccen bayani na ajiya, Tins suna da kyau don alewa, mint, fil, kyaututtuka, kwaya, kayan ado, kayan lantarki da ƙari!
Sunan samfur | Akwatin gwangwani mai juriya na yara |
Wurin asali | Guangdong, China |
Materia | tinplate darajar abinci |
Girman | 50*50*15mm; 80*58*15mm; 93*68*15mm;120*58*15mm; Akwai masu girma dabam na al'ada |
Launi | Baki, fari,Akwai launuka na al'ada |
tiren ciki | soso / kumfa / EVA / takarda / siliki / tinplate / filasta |
Keɓancewa | logo / girman / siffar / launi / tire na ciki / nau'in bugu / shiryawa da sauransu |
Aikace-aikace | Abinci, magani, marufi, kayan kwalliya, kayan lantarki, kayan lantarki da dai sauransu |
Misali | kyauta, amma dole ne ku biya kuɗin aikawa. |
kunshin | Kowane akwatin kwano mai jakar opp, sannan a saka akwatuna da yawa a cikin akwatin kwali na fitarwa |
➤Ƙwarewa a cikin kera gwangwani na ƙarfe na shekaru 15, tare da samfurori masu yawa
➤Tare da ƙungiyar R&D namu, muna karɓar umarni na OEM/ODM don saduwa da buƙatun mutum ɗaya
➤muna sanye take da 120 inji a fadin 8 samar Lines, kimanta wani shekara-shekara samar iya aiki na kan 20million guda.
➤Ya wuce adadin takaddun shaida na gida da na ƙasa da ƙasa, duk samfuran sun cika ƙa'idodi
Mu ne Manufacturer located in Dongguan China. Ƙwarewa wajen kera kowane nau'in samfuran marufi na tinplate. Kamar: matcha tin, tin slide, tin kyandir, akwatin tin murfi, kwandon kwalliya, tin abinci, tin mai jure yara, da dai sauransu.
Muna da ma'aikatan samarwa masu sana'a.A lokacin samar da samfurin, akwai masu dubawa masu inganci tsakanin tsaka-tsaki da ƙare matakan samarwa.
Ee, za mu iya samar da samfurin kyauta ta hanyar jigilar kaya da aka tattara. Kuna iya tuntuɓar ma'aikatan sabis na abokin ciniki don tabbatarwa.
Tabbas. Muna karɓar gyare-gyare daga girma zuwa tsari.
Ƙwararrun zanen kaya kuma za su iya tsara maka shi.
Gabaɗaya kwanaki 7 ne idan kayan suna hannun jari. ko kuma kwanaki 25-30 ne idan aka gyara kayan, gwargwadon adadi ne.